ภาพไม่มี/สัญญาณตัด/ภาพดำ คลิก

ตารางถ่ายทอดสดวันนี้

เสาร์ 18:00 มารีอูปัล vs ซอร์ย่า พรีเมียร์ลีก ยูเครน
เสาร์ 18:00 อูรัล vs ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
เสาร์ 18:00 เรอัล มาดริด vs เลบานเต้ ลา ลีกา สเปน
เสาร์ 18:00 โฮลสไตน์ คีล vs โคโลญจน์ ลีกา สอง เยอรมัน
เสาร์ 18:30 เชลซี vs แมนยูไนเต็ด พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 18:35 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ vs เป่ยเจียง เรนเฮ ไชนิส ซูเปอร์ลีก
เสาร์ 19:00 Kastrioti Krujë vs คูเคซี่ ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
เสาร์ 19:00 บางกอกกล๊าส vs สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด โตโยต้า ลีก คัพ
เสาร์ 19:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Semifinals 1 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
เสาร์ 19:00 เคเอฟ ลาซี่ vs ตูต้า ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
เสาร์ 20:00 บาซัคเซเฮียร์ vs เคย์เซริสปอร์ ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เสาร์ 20:00 รูเดส vs โอซีเยค ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
เสาร์ 20:00 อัล ชาร์จาห์ vs อัจมาน พรีเมียร์ลีก ยูเออี
เสาร์ 20:00 เฮอร์มานน์สตัตท์ vs อาสตร้า ลีกาวัน โรมาเนีย
เสาร์ 20:00 แบรสต์ vs ลอริยองต์ ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
เสาร์ 20:00 โรม่า vs สปาล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
เสาร์ 20:05 อัล วาห์ดา vs อัล ดาฟรา พรีเมียร์ลีก ยูเออี
เสาร์ 20:30 สตุ๊ตการ์ท vs ดอร์ทมุนด์ บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 20:30 อูฟา vs รูบิน คาซาน พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
เสาร์ 20:30 เนิร์นแบร์ก vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 20:30 เลเวอร์คูเซ่น vs ฮันโนเวอร์ บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 20:30 โวล์ฟสบวร์ก vs บาเยิร์น มิวนิค บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 21:00 คาร์ดิฟฟ์ vs ฟูแล่ม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:00 นอร์เชลลันด์ vs มิดทิลแลนด์ ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
เสาร์ 21:00 นิวคาสเซิ่ล vs ไบรท์ตัน พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:00 บอร์นมัธ vs เซาธ์แฮมป์ตัน พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:00 บูดัคโนส vs มลาดอสท์ ลูกานี่ มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก
เสาร์ 21:00 วอร์สคลา โพลทาว่า vs ดินาโม เคียฟ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
เสาร์ 21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน vs วัตฟอร์ด พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:00 เบรนท์ฟอร์ด vs บริสตอล ซิตี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เสาร์ 21:00 เวสต์แฮม vs สเปอร์ส พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:00 แมนซิตี้ vs เบิร์นลี่ย์ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 21:15 บาเลนเซีย vs เลกาเนส ลา ลีกา สเปน
เสาร์ 21:15 โบเตฟ vs เชอร์โน มอร์ วาร์น่า พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
เสาร์ 22:00 เปแอสเช vs อาเมียงส์ ลีก เอิง ฝรั่งเศส
เสาร์ 22:30 อิสตร้า vs ดินาโม ซาเกร็บ ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
เสาร์ 22:45 จีเคเอส ทิคี vs ราคูฟ เซสโตโชว่า ลีกา 1 โปแลนด์
เสาร์ 22:45 อัล ไอน์ vs อัล จาซิร่า พรีเมียร์ลีก ยูเออี
เสาร์ 23:00 ซิวาสสปอร์ vs เฟเนร์บาห์เช่ ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เสาร์ 23:00 ยูเวนตุส vs เจนัว กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
เสาร์ 23:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ vs อาร์ก้า กดิเนีย เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
เสาร์ 23:00 เปรูเวลซ์ vs สตองดาร์ ลีแอช จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
เสาร์ 23:30 ชาลเก้ vs แวร์เดอร์ เบรเมน บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 23:30 ดาร์บี้ เคาน์ตี้ vs เชฟฯ ยูไนเต็ด แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เสาร์ 23:30 บียาร์เรอัล vs แอต.มาดริด ลา ลีกา สเปน
เสาร์ 23:30 พีเอสวี vs เอ็มเมน เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
เสาร์ 23:30 ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs ลิเวอร์พูล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เสาร์ 23:30 เอ็กเซลเซอร์ vs วิเทสส์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
อาทิตย์ 00:00 นาเปรดัก vs รัดนิก เซอร์ดูลิก้า ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
อาทิตย์ 00:00 ราดนิคกี้ นิส vs เซมุน ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
อาทิตย์ 00:00 ลูเซิร์น vs เอฟซี ธูน ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
อาทิตย์ 00:00 ลูโดโกเร็ตส์ vs เลฟสกี้ โซเฟีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
อาทิตย์ 00:00 อัล อิติตฮัด vs เปโตรเจ็ท พรีเมียร์ลีก อียิปต์
อาทิตย์ 00:00 เซอร์เว็ตต์ vs อารัว ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
อาทิตย์ 00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า vs แรด เบลเกรด ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
อาทิตย์ 00:00 เอฟซี ซูริค vs ยัง บอยส์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
อาทิตย์ 00:00 โปรเลเตอร์ นอวีซาด vs มักว่า ซาบัก ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
อาทิตย์ 00:30 ลาริสซ่า vs ลาเมีย ซูเปอร์ลีก กรีซ
อาทิตย์ 01:00 ก็อง vs แก็งก็อง ลีก เอิง ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 01:00 กอร์โดบา vs ลา กอรุนญ่า ลีกา เซกุนด้า สเปน
อาทิตย์ 01:00 ดิฌง vs ลีลล์ ลีก เอิง ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 01:00 น็องต์ vs ตูลูส ลีก เอิง ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 01:00 วิโตรุล vs เซปซี่ ลีกาวัน โรมาเนีย
อาทิตย์ 01:00 สตราส์บูร์ก vs โมนาโก ลีก เอิง ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 01:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Semifinals 2 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
อาทิตย์ 01:00 แร็งส์ vs อองเช่ร์ ลีก เอิง ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 01:30 อูดิเนเซ่ vs นาโปลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
อาทิตย์ 01:30 เกงค์ vs อูเปน จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
อาทิตย์ 01:30 เลช พอชนัน vs โคโลน่า คีลเซ่ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
อาทิตย์ 01:45 บาร์เซโลน่า vs เซบีย่า ลา ลีกา สเปน
อาทิตย์ 01:45 อูเทร็คท์ vs อาแซ่ด อัลค์มาร์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
อาทิตย์ 01:45 ฮีเรนวีน vs อาแจ็กซ์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
อาทิตย์ 02:00 อเมริกา มิไนโร่ vs เกรมิโอ ซีรีส์ เอ บราซิล
อาทิตย์ 02:45 Loures vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน โปรตุเกส คัพ
อาทิตย์ 03:45 โบคา จูเนียร์ส vs โรซาริโอ เซ็นทรัล ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
อาทิตย์ 05:00 สปอร์ต เรซิเฟ vs วาสโก ดา กาม่า ซีรีส์ เอ บราซิล
อาทิตย์ 05:00 เซา เปาโล vs อัต.พาราเนนเซ่ ซีรีส์ เอ บราซิล
อาทิตย์ 07:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย vs ลอนดริน่า ซีรีส์ บี บราซิล
อาทิตย์ 09:06 มอนเตอร์เรย์ vs โตลูก้า ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก